Bếp từ đôi Kungfu KF-BT2500A
Bếp từ đôi Kungfu KF-BT2500A
  • 5,500,000 VNĐ 10,500,000 VNĐ
  • Tặng 01 bộ nồi khi mua bếp từ trị giá 2,5 triệu
  • Tặng ống giảm ồn+ chảo từ khi mua bếp + hút
  • Miễn phí lắp đặt và vận chuyển toàn quốc
  • Đổi trả hàng trong vòng 30 ngày
Cam kết bảo hành
Sản phẩm được nhập khẩu chính hãng
Cam kết bảo hành
Bếp từ đôi Kungfu KF-BT2500A
Nhập thông tin nhận tư vấn
Nhận ưu đãi quà tặng 300.000 đ tiền mặt khi đăng ký tư vấn sản phẩm Miễn Phí
Đặc biệt nhận ngay thông tin gói khuyến mại lên tới 3.000.000 đ
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
Bếp từ đôi điều khiển cảm ứng - Nhập khẩu Chính Hãng - Thương Hiệu Kungfu
* 220~240V,50/60HZ
* Bảng điều khiển, bảng mạch PCB 2 lớp màu xanh lá cây
* Công suất giữ lại 2500W +2500W với 8 mức công suất
* Đáy bếp làm bằng inox
* Mặt kính cao cấp vát 2 mặt + viền nhôm 2 mặt
* Hẹn giờ 4h/ chức năn khóa trẻ em/chức năng tạm dừng/ chức năng làm ấm
* Chức năng chống tràn nước (Overflow protection)
* Chức năng Booster (tăng cường 2500W) giúp nấu ăn nhanh tiết kiệm năng lượng
* Công nghệ Inverter tiết kiệm điện năng lên tới 30% so với bếp thông thường, tiếng ồn thấp
* Chức tự động kiểm tra nồi
* Bảo vệ điện áp cao thấp
* Dây nguồn bằng đồng nguyên chất 3*2.5*1.50M không ổ cắm
* Kích thước kính: 740mm x 430mm x 4mm
* Kích thước cắt đá đặt bếp âm: 680mm x 400mm